| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen |
| Đặc điểm | Hấp thụ năng lượng cao |
| Ứng dụng | Bến tàu |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn tàu ngầm |
|---|---|
| Lợi thế | Tùy chỉnh, nhà máy ban đầu |
| Ứng dụng | Dock |
| Đường kính | 0,5 ~ 4,5m |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên cấp cao nhất |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Vật liệu | NBR |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| đóng gói | Túi nhựa+pallet |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Cách sử dụng | Tránh va chạm |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Vật liệu | Eva và polyurethane |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| tên sản phẩm | Tàu biển Tấm chắn bùn cao su tự nhiên bằng khí nén Yokohama với lốp và dây xích bảo vệ tàu cập cảng |
|---|---|
| Đường kính | 500mm - 4.500mm |
| Chiều dài | 1.000mm - 12.000mm |
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
| áp suất ban đầu | 50Kpa, 80Kpa |
| Tên sản phẩm | Bảo vệ đệm biển biển đại dương Solid PU Polyethylene cao su bọt nhét |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt xốp kín, polyurethane |
| Loại | Máy bay nổi |
| Phần | Đòi buồng tàu |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Trelleborg Shibata 600x1200 Vỏ cao su hình trụ cho Boat Dock Bumper |
|---|---|
| Từ khóa | Máy phun cao su hình trụ |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Màu đen hoặc theo yêu cầu |
| Đường Kính trong | 600mm |
| Đặc điểm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Phần | Dock cao su cố định |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên hạng A |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Vật liệu | NR |
| Màu sắc | Màu đen |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Logo | tùy chỉnh |