| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn biển hình trụ C600 Cầu cảng cao su tự nhiên Chắn chắn thuyền cho tàu |
|---|---|
| Vật chất | NR / NBR chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C600 |
| Lực lượng phản ứng | 44-1054KN |
| Hấp thụ năng lượng | 1,5-584KN-M |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Tấm chắn bọt nổi tiêu chuẩn 3,3 * 6,5M Bộ đệm thuyền đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU chống mài mòn, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Loại hình | Fender nổi |
| Kéo dài | ≥350% |
| Độ cứng | 75-95 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su Yokohama ISO17357-1: 2014 Thông số kỹ thuật STS HDG 4.5 * 9.0M |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| Giấy chứng nhận | DNV BV CCS LR ABS |
| Áp suất ban đầu | 50kPa & 80kPa |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR 70 V Loại Vòm cao su Vòm chống mài mòn Dock an toàn hàng hải |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Tỉ trọng | 2,3 ~ 3,9 g / cm3 |
| tên sản phẩm | ISO 17357 Fender Fender Cao su Fender Tiêu chuẩn chất lượng không khí Cảng Dock STS |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chứng nhận | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| Đường kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Tên sản phẩm | Sản phẩm bán nóng Dock Roller Fender Corner Rubber Fender Wheel Fender |
|---|---|
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Chống Lão Hóa |
| Số mô hình | DF-D2550 |
| Loại | Loại con lăn |
| Cài đặt | Các góc và lối vào khóa |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| tiêu chuẩn an toàn | ISO17357-1:2014, PIANC2002 |
| Ứng dụng | Gửi đến tàu, cập bến |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Số mô hình | HM-CMF58 |
| Gói | Pallet gỗ, Vỏ gỗ |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy phun nước biển hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | NBR |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Phần | Bản lề |
| TÊN SẢN PHẨM | DF-ARF500H Tấm chắn cao su vòm V Loại Bến Thuyền Hàng hải Tùy chỉnh |
|---|---|
| Số mô hình | DF-ARF500H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Thiết kế | Bản vẽ hải quan |