| bưu kiện | Pallet, cuộn |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp, Ô tô, Hàng hải, v.v. |
| Áp lực nổ | Thanh 75-105 |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-80℃ |
| Tiêu chuẩn | DIN, ASTM, JIS, GB, v.v. |
| tên sản phẩm | Thiết kế vượt trội Bảo vệ chưa từng có Tấm chắn bùn Yokohama Giá / Kích thước / Kích thước |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| cốt thép | Vải dây lốp nylon nhiều lớp |
| Đường kính | 0,5m-4,5m hoặc tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Phòng chắn biển hình trụ Phòng chắn cao su biển Phòng chắn biển lớn |
|---|---|
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Màu sắc | Màu đen, màu xám, màu trắng hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Đường Kính trong | 80mm - 1000mm |
| Chiều dài | Yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn cao su hình nón |
|---|---|
| Ứng dụng | Thuyền cảng công nghiệp |
| Đặc trưng | dễ xử lý |
| Chứng nhận | PIANC, ABS, DNV |
| Độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Tên sản phẩm | chắn bùn cao su yokohama |
|---|---|
| Chiều dài | 1000mm-12000mm |
| Vật liệu | NR |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| TÊN SẢN PHẨM | D370 Đệm con lăn Loại Con lăn Chắn bùn ISO9001 Lớp cao su tự nhiên NBR linh hoạt |
|---|---|
| Số mô hình | DF-CR20 |
| Loại hình | Con lăn đệm |
| Tiêu chuẩn | Pianc2002 |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Solid Fixed Bumpers EVA Foam Filled Fenders cho tàu biển |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt PU chống mài mòn, Ống bên trong, Gia cố nylon, Da Polyurethane |
| Loại | Fender nổi |
| Chiều kính | 0,5M-4,5M |
| Chiều dài | 1.0m-12m |
| Tên sản phẩm | Trelleborg Shibata 600x1200 Vỏ cao su hình trụ cho Boat Dock Bumper |
|---|---|
| Từ khóa | Máy phun cao su hình trụ |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Màu đen hoặc theo yêu cầu |
| Đường Kính trong | 600mm |
| Tên sản phẩm | chắn bùn khí nén yokohama |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Chiều dài | 1000mm-12000mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Áp lực làm việc | 50KPa hoặc 80KPa |
| nhiệt độ | Cao |
|---|---|
| Độ bền | dài |
| Hiệu suất | ổn định |
| Sự ăn mòn | Mức thấp |
| độ bền kéo | Cao |