| Tên sản phẩm | Bến tàu bảo vệ hàng hải V Type Fender Vòm chắn bùn cao su PIANC2002 |
|---|---|
| Phần | biển, bội thu, bến tàu |
| thông số kỹ thuật | DF-V600H |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| TÊN SẢN PHẨM | NBR 800 V Loại cao su Fender An toàn Hàng hải Dock Cao su Fender Chống rách |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Tỉ trọng | 2,3 ~ 3,9 g / cm3 |
| Hình dạng | Vòm |
|---|---|
| Sự bảo trì | thấp |
| Cân nặng | Ánh sáng |
| Chống va đập | Cao |
| Nén | Cao |
| tên sản phẩm | Dock Bảo vệ Dock Tấm chắn cao su Loại V Tấm chắn vòm PIANC2002 Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Phần | Marine, Bumper, Dock |
| Thông số kỹ thuật | DF-V500H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Độ chính xác cao | 0,01mm |
| Vật liệu | NR chất lượng cao |
|---|---|
| độ cứng | ≤82 Bờ a |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Thuyền Tàu Bến Cầu Cảng Bến Cảng |
| Tên sản phẩm | Chắn bùn loại V |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| biểu tượng | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Đặc trưng | Vật liệu bền |
| Logo | Tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Đặc điểm | Chắn bùn loại V |
|---|---|
| Loại | Tấm chắn bùn cao su loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Cao Cấp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Đặc điểm | Khả năng chống va đập tuyệt vời |
|---|---|
| Loại | Tấm chắn bùn cao su loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Cao Cấp |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Đặc điểm | Sức bền không có đối thủ |
|---|---|
| Loại | Tấm chắn bùn cao su loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao cấp cao su tự nhiên |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |