| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn an toàn Loại D Chắn chắn cao su dùng làm vật cản cho thuyền bến cảng lớn |
|---|---|
| Phong cách | D Loại hình dạng |
| Độ cứng | 66 ShoreA |
| Nhiệt độ làm việc | -60 ~ 350 ℃ |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn cao su hình nón PIANC2002 tùy chỉnh 900H Cổng chứng chỉ ABS |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên, SBR, NBR |
| Số mô hình | DF-CRF900H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | 100% cao su tự nhiên Chắn lỗ khóa bằng cao su tự nhiên Chắn chắn thuyền kéo PIANC2002 Tiêu chuẩn cho |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chống mài mòn |
| Loại hình | Thuyền kéo loại lỗ khóa |
| Kéo dài | ≥300% |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Thông số kỹ thuật PIANC Chắn lỗ khóa Chắn bùn thuyền kéo K350 Loại cung & Chắn chắn cản sau |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên, SBR, NBR |
| Số mô hình | DF-K350H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| tên sản phẩm | ISO 17357 Fender Fender Cao su Fender Tiêu chuẩn chất lượng không khí Cảng Dock STS |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1:2014 |
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chứng nhận | ABS, CCS, BV, LR, DNV |
| Đường kính | 500mm-4500mm (Thông số kỹ thuật khác có thể được tùy chỉnh) |
| Tên sản phẩm | Máy chọc hình trụ |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều kính | 100mm đến 1200mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu |
| cốt thép | NR, NBR, SR, CR chất lượng cao |
| Tên sản phẩm | An toàn hàng hải OEM tự nhiên Đài treo cao su hình trụ để bảo vệ tàu |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su tự nhiên |
| Chiều kính | 100mm đến 1200mm |
| Chiều dài | Theo yêu cầu |
| cốt thép | NR, NBR, SR, CR chất lượng cao |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền bán chạy nhất Contour Boat Fenders Thuyền kéo Bumpers |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Mật độ | 2,3 ~3,9 g/cm3 |
| Tên sản phẩm | Bảo vệ hiệu quả tàu kéo của bạn với DockFender Thuyền kéo Fenders và Bumpers |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| Độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Mật độ | 2,3 ~3,9 g/cm3 |
| Features | High Strength and Durable Construction, Advanced Roller Technology, Customizable Design Options, Low Maintenance Design |
|---|---|
| Maximum Deflection | 125mm-520mm |
| Rubber Specification | ASTM D2000, SAE J200 |
| Capacity | 10T-40T |
| Advantages | Unparalleled Manufacturing Experience, State of the Art Production Facilities, Innovative Design Capabilities, Rigorous Quality Control Processes |