| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Độ bền kéo | ≥16 MPA |
| Dịch vụ xử lý | khuôn, cắt |
| Bao bì | Túi nhựa + Pallet |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357 & PIANC2002 Tấm chắn cao su Yokohama 4,5 * 9,0M CTN nổi trên biển |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên cấp cao nhất |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO17357-1: 2014 |
| Phần | STS Fender |
| Giấy chứng nhận | ABS, RS, BV, LR, DNV |
| TÊN SẢN PHẨM | Cao su tự nhiên Loại D Chắn bùn 300H Hàng hải hạng nặng Tàu bến lớn |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Kích thước | Kích thước tùy chỉnh |
| Phương pháp sản xuât | Lưu hóa |
| Tiêu chuẩn | Pianc2002 |
| Tên sản phẩm | Ship Wharf Chất lượng cao Cao su Yokohama Fender Dock Bảo vệ Khí nén Marine |
|---|---|
| Kích cỡ | yêu cầu của khách hàng |
| Chiều dài | 1000-12000mm |
| Kiểu | 50Kpa, 80Kpa |
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1:2014 |
| Tên sản phẩm | Máy kéo thuyền bán chạy nhất Contour Boat Fenders Thuyền kéo Bumpers |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Đen, Xám ... vv |
| độ cứng | 65 +/- 5 Bờ A |
| Mật độ | 2,3 ~3,9 g/cm3 |
| Phần | Cao su Fender Marine |
|---|---|
| TÊN SẢN PHẨM | Dock cao su Fender Arch Fender cao su DF-A500H Bumper Heavy Duty |
| Vật chất | NR chất lượng cao |
| OEM | Đúng |
| Công nghệ | Lưu hóa |
| TÊN SẢN PHẨM | Ổn định nhiệt Tấm chắn biển hình trụ Linh hoạt Bảo vệ bộ đệm thuyền |
|---|---|
| Vật chất | NR / NBR chất lượng cao |
| Sức căng | ≥16 MPA |
| Kéo dài | ≥300% |
| Màu sắc | Đen, đỏ, trắng, v.v. |
| Features | High Strength and Durable Construction, Advanced Roller Technology, Customizable Design Options, Low Maintenance Design |
|---|---|
| Maximum Deflection | 125mm-520mm |
| Rubber Specification | ASTM D2000, SAE J200 |
| Capacity | 10T-40T |
| Advantages | Unparalleled Manufacturing Experience, State of the Art Production Facilities, Innovative Design Capabilities, Rigorous Quality Control Processes |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | ISO17357-1: 2014, PIANC2002 |
| Kích cỡ | tùy chỉnh |
| Cách sử dụng | Bảo vệ thuyền |
| Tính năng | vận hành linh hoạt |
| TÊN SẢN PHẨM | ISO17357 & PIANC2002 Tấm chắn cao su khí nén 4,5 * 9,0M CTN nổi trên biển |
|---|---|
| Đường kính | 500-4500 mm |
| Chiều dài | 1000-12000 mm |
| Hấp thụ năng lượng | 6-6473 KJ |
| Lực lượng phản ứng | 64-7984 KN |