| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su hình nón H1000 Cao su tự nhiên Chống mài mòn Thuyền chống va đập |
|---|---|
| Vật chất | NR chất lượng cao |
| Hình dạng | Loại hình nón |
| Chứng nhận | PIANC2002, ISO9001, ABS, BV |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| TÊN SẢN PHẨM | Dock Bumper Roller Fenders PIANC2002 Standard Wheel Fender Marine Dock cho góc |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên, NBR, Silicone, EPDM, FKM, SBR |
| Loại hình | Bánh xe cố định Fender |
| Cài đặt | Các góc tiếp xúc |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| bưu kiện | Pallet, cuộn |
|---|---|
| Ứng dụng | Công nghiệp, Ô tô, Hàng hải, v.v. |
| Áp lực nổ | Thanh 75-105 |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-80℃ |
| Tiêu chuẩn | DIN, ASTM, JIS, GB, v.v. |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn hàng hải hình trụ được chứng nhận Cao su hạng nặng D800 Berthing |
|---|---|
| Vật chất | NR, NBR, FKM, SIL / VMQ, EPDM, HNBR, CR, FVMQ |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| Phạm vi độ cứng | 20 ° -90 ° bờ A |
| Đường Kính trong | 2,5mm-25mm |
|---|---|
| xử lý bề mặt | SR, mượt mà |
| Tiêu chuẩn | DIN, ASTM, JIS, GB, v.v. |
| Đường kính ngoài | 3.0mm-30mm |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-80℃ |
| TÊN SẢN PHẨM | Con lăn hạng nặng Chắn bùn Đệm Con lăn DF-CR10 Bộ đệm hàng hải PIANC2002 tùy chỉnh |
|---|---|
| Số mô hình | DF-CR10 |
| Loại hình | Con lăn đệm |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn hàng hải hình trụ PIANC2002 Thông số kỹ thuật OEM Được phép gắn đế & đóng thùng |
|---|---|
| Vật chất | NR / NBR hiệu suất cao |
| Số mô hình | DF-C500 |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Kéo dài | ≥300% |
| bưu kiện | Pallet hoặc theo yêu cầu |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | ISO 9001 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cảng chất hàng | Thanh Đảo, Trung Quốc |
| Ứng dụng | neo đậu |
| Ứng dụng | Công nghiệp, Ô tô, Hàng hải, v.v. |
|---|---|
| Chính sách thanh toán | T/T, L/C, Paypal |
| Nhiệt độ làm việc | -40℃-80℃ |
| Tiêu chuẩn | DIN, ASTM, JIS, GB, v.v. |
| Đường kính ngoài | 3.0mm-30mm |
| bưu kiện | Pallet, cuộn |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 3.0mm-30mm |
| Tiêu chuẩn | DIN, ASTM, JIS, GB, v.v. |
| Chính sách thanh toán | T/T, L/C, Paypal |
| Áp lực công việc | Thanh 15-21 |