| TÊN SẢN PHẨM | Dock Buffer Protection Tấm chắn bọt nổi D3.3M Cổng chứng chỉ ABS |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Hình dạng | Hình trụ |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi Eva Thuyền biển Polyurethane Tấm chắn bùn cao su Polyurea |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Phạm vi nhiệt độ | Rộng |
|---|---|
| Sự chịu đựng dưới áp lực | Cao |
| Cân nặng | Ánh sáng |
| Độ bền | Cao |
| kháng hóa chất | Cao |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi đàn hồi Chất liệu Eva Tấm chắn bùn đầy bọt cho tàu thuyền du thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Máy phun bọt nổi Máy phun bọt dưới nước Máy phun bọt thuyền |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
|---|---|
| Vật liệu | bọt |
| Trọng lượng | Ánh sáng |
| Chống hóa chất | Cao |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
| Trọng lượng | Ánh sáng |
|---|---|
| Vật liệu | bọt |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
| Cài đặt | Dễ dàng. |
| Phạm vi nhiệt độ | Rộng |
| Trọng lượng | Ánh sáng |
|---|---|
| Sự chịu đựng dưới áp lực | Cao |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
| Hình dạng | Hình hình trụ |
| Phạm vi nhiệt độ | Rộng |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Tấm chắn bọt nổi tiêu chuẩn 3,3 * 6,5M Bộ đệm thuyền đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU chống mài mòn, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Loại hình | Fender nổi |
| Kéo dài | ≥350% |
| Độ cứng | 75-95 Bờ A |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi hạng nặng 700x1500 PIACN Tiêu chuẩn 100% môi trường |
|---|---|
| Nguyên liệu | Bọt PU mật độ cao, Da Polyurethane |
| Dịch vụ gia công | khuôn, cắt |
| kéo dài | ≥350% |
| Chứng nhận | ISO, SGS, ABS, BV, DNV, CCS, LR, RS etc |