| Tên sản phẩm | Phòng vệ bến tàu chứa bọt cho tàu hải quân / quân sự / du lịch / tàu ống / thuyền lái |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |
| Color | Black or Customized |
| Material | High Quality NR |
| Part | Dock Bumper |
| TÊN SẢN PHẨM | Bọt xốp di động kín Tấm chắn bọt không đánh dấu bằng da Polyurethane |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU chất lượng cao, da polyurethane |
| Loại hình | Tấm chắn bọt nổi |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Phần | Cổng Fender |
| TÊN SẢN PHẨM | 2000x3500 Tấm chắn bọt nổi Tấm che bằng polyurethane có nhiều màu sắc |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Số mô hình | DF-2000x3500 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Trelleborg Shibata 600x1200 Vỏ cao su hình trụ cho Boat Dock Bumper |
|---|---|
| Từ khóa | Máy phun cao su hình trụ |
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên hiệu suất cao |
| Màu sắc | Màu đen hoặc theo yêu cầu |
| Đường Kính trong | 600mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Bọt xốp nổi 2,5 * 4,0M Bọt di động kín Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an toàn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-2.5 * 4.0M |
| Lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| Hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |
| OEM | Được hỗ trợ |
| Tên sản phẩm | Bến tàu bảo vệ bằng khí nén nổi bằng bọt PU |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt PU chống mài mòn, Ống bên trong, Gia cố nylon, Da Polyurethane |
| Loại | Fender nổi |
| Phần | Tấm chắn bùn |
| kéo dài | ≥350% |
| Product Name | Floating Foam Fender |
|---|---|
| Độ dài thực tế | 1 ~ 6,5m |
| layers | 5~10 layers |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Color | Red, Black, Yellow |
| Sự chịu đựng dưới áp lực | Cao |
|---|---|
| kháng hóa chất | Cao |
| Cài đặt | Dễ |
| Hình dạng | hình trụ |
| Chịu mài mòn | Cao |
| Tên sản phẩm | Máy bảo vệ hải quân/hạm/thuyền/đầu đậu/bến cảng |
|---|---|
| Thương hiệu | DockFender |
| Vật liệu | Polyurethane, EVA, v.v. |
| Màu sắc | Màu đen, cam hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Chiều kính | 700mm-3300mm hoặc kích thước tùy chỉnh |