| Tên sản phẩm | 2x4m Floating Foam Fender With Chain Net 70kg/M3 mật độ 19mm Độ dày polyurea |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi Eva với hiệu suất cao và chứng chỉ Iso |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi trên biển được sản xuất riêng |
|---|---|
| Thương hiệu | DockFender |
| Vật liệu | Lớp phủ bọt/Polyurea mật độ cao |
| Sự chỉ rõ | 0,5m-4,5m Dia, 0,7m-9m L hoặc Tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | CCS/BV/LR/ISO17357/DNV/SGS |
| Tên sản phẩm | Màu đen Marine Bọt Fender Bảo vệ đại dương Phao nổi Bến tàu thuyền an toàn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-1500mm*3000mm |
| Vật liệu | Bọt tế bào kín EVA, Polyurethane |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Length | 500mm-9000mm |
| Hình dạng | hình trụ |
|---|---|
| kháng hóa chất | Cao |
| tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
| Phạm vi nhiệt độ | Rộng |
| Chịu mài mòn | Cao |
| Độ bền | Cao |
|---|---|
| Sự chịu đựng dưới áp lực | Cao |
| kháng hóa chất | Cao |
| Chống tia cực tím | Cao |
| tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi Đệm bọt nhẹ Fender bơm bơm bơm bơm |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn nổi 2,3 * 6,2m với lớp ngoài Polyurea cấp quân sự |
|---|---|
| Vật liệu | Bột bọt tế bào khép kín, gia cố nylon, da polyurethane |
| Màu sắc | Đáng sợ. |
| Chiều kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Độ dài thực tế | 1 ~ 6,5m |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| TÊN SẢN PHẨM | Dock Sea Guard Floating Foam Fender đầy màu sắc PU EVA Marine Floating 1500 * 3000mm |
|---|---|
| Bên trong | Bọt kín EVA |
| Gia cố | Vải dây nylon |
| Trải ra | Polyurethane, PU |
| Đường kính | 300mm-4500mm |