| Tên sản phẩm | Sử dụng lâu bền Eva Closed Cell Foam Filled Fender Bọt nổi Fender |
|---|---|
| Vật liệu | Xốp EVA, Polyurethane, Dây nylon |
| Số mô hình | DF-2.0*3.5M |
| Công nghệ | khuôn và ép đùn |
| Đường kính | 500mm-4500mm |
| Tên sản phẩm | Fender cao su khí nén |
|---|---|
| Áp lực | 50Kpa, 80Kpa |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Lốp xe, xích thép, vòng treo |
| Áp lực | Cao |
|---|---|
| Hình dạng | Hình trụ |
| Vật liệu | Cao su |
| ăn mòn | thấp |
| Độ bền | Dài |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn hàng hải hình trụ được chứng nhận Cao su hạng nặng D800 Berthing |
|---|---|
| Vật chất | NR, NBR, FKM, SIL / VMQ, EPDM, HNBR, CR, FVMQ |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| Phạm vi độ cứng | 20 ° -90 ° bờ A |
| Hàng hiệu | Hongruntong Marine |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cột neo đậu |
| Ứng dụng | Tàu thủy; Thuyền |
| Sử dụng | Bảo vệ tàu |
| Điều trị bề mặt | phun mạ kẽm |
| bưu kiện | Pallet, cuộn |
|---|---|
| Đường kính ngoài | 3.0mm-30mm |
| Tiêu chuẩn | DIN, ASTM, JIS, GB, v.v. |
| Chính sách thanh toán | T/T, L/C, Paypal |
| Áp lực công việc | Thanh 15-21 |
| TÊN SẢN PHẨM | OCIMF Standard STS Hose NBR 10 "liên tục cho các hoạt động Ship-To-Ship |
|---|---|
| Vật chất | NBR |
| Tiêu chuẩn | GMPHOM 2009 & EN 1765 |
| Áp lực công việc | 15 thanh, 19 thanh, 21 thanh |
| Gia cố | Dây polyester có độ bền cao và dây xoắn |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Bảng điều khiển phía trước, Tấm ốp mặt, Chuỗi, v.v. |
| Tính năng | Hiệu suất cao mạnh mẽ |