| TÊN SẢN PHẨM | Thông số kỹ thuật PIANC2002 Chắn bùn con lăn D1980 Tùy chỉnh đầy màu sắc cho bộ đệm bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | Mật độ cao NR / NBR / SBR |
| Loại hình | Bánh xe cố định Fender |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| Logo | Chấp nhận biểu trưng tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn bùn đầy bọt bằng vật liệu EVA với lưới xích lốp STS Hoạt động STD |
|---|---|
| Vật liệu | Bọt PU chống mài mòn, Ống bên trong, Gia cố nylon, Da Polyurethane |
| Kiểu | Fender nổi |
| kéo dài | ≥350% |
| độ cứng | 75-95 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Tấm chắn bọt nổi tiêu chuẩn 3,3 * 6,5M Bộ đệm thuyền đầy màu sắc |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU chống mài mòn, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Loại hình | Fender nổi |
| Kéo dài | ≥350% |
| Độ cứng | 75-95 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Dock Buffer Protection Tấm chắn bọt nổi D3.3M Cổng chứng chỉ ABS |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Hình dạng | Hình trụ |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| tên sản phẩm | Giá bán buôn Tấm chắn bùn đầy bọt EVA đầy màu sắc 2.0 * 3.5m được chứng nhận ISO9001 cho bến thuyền |
|---|---|
| Material | Polyurethane, EVA, etc |
| Kiểu | Fender nổi |
| kéo dài | ≥350% |
| độ cứng | 75-95 Bờ A |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Tensile Strenth | ≥16 MPA |
| Processing Service | Moulding, Cutting |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn bọt nổi 1.5 * 3.0M Màu xám Hải quân Vỏ bọc Polyurethane chống mài mòn |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Phần | Dock Bumper |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Hình dạng | Hình trụ |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Processing Service | Moulding, Cutting |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| TÊN SẢN PHẨM | Bọt xốp nổi 2,5 * 4,0M Bọt di động kín Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an toàn |
|---|---|
| Số mô hình | DF-2.5 * 4.0M |
| Lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| Hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |
| OEM | Được hỗ trợ |
| tên sản phẩm | 3,3m * 6,5m Tấm chắn bùn nổi trên biển Mặt bích HDG tiêu chuẩn ISO9001 |
|---|---|
| Số mô hình | DF-3.3m*6.5m |
| Kiểu | Fender nổi |
| lực lượng phản ứng | 54kN đến 7353kN |
| hấp thụ năng lượng | 3.8KN-M đến 7720KN-M |