| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Chắn bùn biển hình trụ tiêu chuẩn Dock Cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên chất lượng cao |
| Số mô hình | DF-C300 |
| Đường kính trong | 75-1000mm |
| Đường kính ngoài | 150-2000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC & Tiêu chuẩn ISO Chắn bùn hàng hải hình trụ hạng nặng Tuổi thọ dài cho Dock |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên tuyệt vời |
| Số mô hình | DF-C1200 |
| Tiêu chuẩn | PIANC2002, ISO9001 |
| Màu sắc | Bất kỳ màu nào (đen và xám là cửa sổ bật lên nhiều nhất) |
| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 Tấm chắn cao su tế bào 1250H NR Dock Tiết kiệm năng lượng cao |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên siêu chất lượng |
| Số mô hình | DF-C1250H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Dock Buffer Protection Tấm chắn bọt nổi D3.3M Cổng chứng chỉ ABS |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Hình dạng | Hình trụ |
| Đường kính | 300mm-4500mm |
| Chiều dài | 500mm-9000mm |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn bọt nổi 1.5 * 3.0M Màu xám Hải quân Vỏ bọc Polyurethane chống mài mòn |
|---|---|
| Vật chất | Bọt PU, Đường ống bên trong, Gia cố bằng nylon, Da polyurethane |
| Phần | Dock Bumper |
| Màu sắc | Yêu cầu của khách hàng |
| Hình dạng | Hình trụ |
| Tên sản phẩm | Fender bọt nổi |
|---|---|
| Độ dài thực tế | 1 ~ 6,5m |
| Vật liệu | EVA và Polyurethane |
| Màu sắc | Đỏ, Đen, Vàng |
| Lớp | 5 ~ 10 lớp |
| Tên sản phẩm | Tấm chắn cao su cho bến tàu |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Màu sắc | Màu đen hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Cảng |
| Vật liệu | NR |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn cao su vòm Vật liệu cao su cứng màu đen dày Cao su tự nhiên NBR phẳng |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên, NBR, Silicone, EPDM, FKM, SBR |
| Loại hình | Loại V |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| MOQ | 1 |
| Tên sản phẩm | Máy phun cao su |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su thiên nhiên chất lượng cao |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Phụ kiện | Bảng điều khiển phía trước, Tấm ốp mặt, Chuỗi, v.v. |
| Tính năng | Hiệu suất cao mạnh mẽ |
| TÊN SẢN PHẨM | Nguồn cung cấp hàng hải Cánh chắn bùn cao su Loại GD Giấy chứng nhận SGS Dock Boat Bumper |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên / SBR |
| Độ cứng | 45-95 bờ A |
| Dịch vụ | OEM hoặc ODM |
| Nhiệt độ | -60 ~ 350 ℃ |