| TÊN SẢN PHẨM | PIANC2002 V Type Fender Marine V500H Dock Bumper Cao su cố định Fender Heavy Duty |
|---|---|
| Số mô hình | DF-V500H |
| Dịch vụ xử lý | Đúc khuôn |
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Lực lượng phản ứng | 78kN đến 1015kN |
| TÊN SẢN PHẨM | Công suất nặng 500H Loại V Fender Dock cao su tự nhiên Bảo vệ an toàn cho thuyền PIANC2002 |
|---|---|
| Vật chất | Cao su thiên nhiên, SBR, NBR |
| Số mô hình | DF-V500 |
| Dịch vụ xử lý | Đúc, cắt |
| Độ cứng | ≤82 Bờ A |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn bùn tàu kéo hạng nặng Máng chắn bùn M600 Thân thiện với môi trường Độ đàn hồi an toàn cho đồ đạ |
|---|---|
| Vật chất | Cao su tự nhiên |
| Loại hình | Tàu kéo Loại M |
| Tiêu chuẩn chất lượng | PIANC2002, ISO9001 / 14001 |
| Màu sắc | Màu đen, màu OEM có sẵn |
| TÊN SẢN PHẨM | Tấm chắn bùn loại cố định Chắn bùn con lăn D1750 M36 Neo cao su đen để bảo vệ bến tàu |
|---|---|
| Vật chất | NR chống lão hóa |
| Số mô hình | DF-D1750 |
| Loại hình | Chắn bùn |
| OEM | Hoan nghênh |
| tên sản phẩm | Danh mục/Giấy chứng nhận loại Fender dành cho trẻ em cỡ nhỏ |
|---|---|
| Phong cách | Hỗ trợ tùy chỉnh |
| Nhiệt độ hoạt động | -30°C đến 80°C |
| Hình dạng | hình trụ |
| Ứng dụng | Bảo vệ bộ đệm |
| Đặc điểm | Tuổi thọ và độ bền |
|---|---|
| Kiểu | Chắn bùn loại V |
| Màu sắc | đen hoặc theo yêu cầu |
| Vật liệu | Cao Su Thiên Nhiên Lâu Dài |
| Độ bền kéo | ≥8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Vòm cao su chắn bùn |
|---|---|
| Ứng dụng | Cảng |
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Logo | tùy chỉnh |
| Vật liệu | NBR |
| Product Name | Tug Boat Fenders |
|---|---|
| Material | High Performance Natural Rubber |
| Processing Service | Moulding, Cutting |
| Packing | Plastic Bag+Pallet |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Product Name | V Type Fender |
|---|---|
| Material | High Quality NR |
| Hardness | ≤82 Shore A |
| Application | Boat Ship Dock Jetty Wharf Port |
| Color | Black or Customized |
| TÊN SẢN PHẨM | Chắn chắn thuyền kéo loại W tùy chỉnh W Cung chắn bùn và Bảo vệ nghiêm ngặt Cao su tự nhiên |
|---|---|
| Vật chất | Cao su, NR, NBR, SBR |
| Loại hình | Thuyền kéo W Fender |
| Chiều cao | 200mm-450mm |
| Chiều dài | 2000mm |